Liên Minc 360 vẫn update thực trạng và kết quả của toàn bộ những cuộc chiến vào kích thước CKTG năm 2016 tại nội dung bài viết này.

Bạn đang xem: Lịch thi đấu chung kết cktg 2021: dk vs edg


*

Lịch tranh tài vòng bảng CKTG năm 2016 coi trên đây.

*

Lịch tranh tài vòng tứ đọng kết xem trên đây.

Lịch tranh tài vòng bán kết xem tại đây.

*

30/10 – Chung kết: Samsung Galaxy 2-3 SK Telecom T1

Trận 1: Samsung Galaxy 12 – 9 SK Telecom T1

Trận 2: SK Telecom T1 20 – 3 Samsung Galaxy

Trận 3: Samsung Galaxy 17 – 19 SK Telecom T1

Trận 4: SK Telecom T1 12 – 17 Samsung Galaxy

Trận 5: Samsung Galaxy 8 – 13 SK Telecom T1

23/10 – Bán kết 2: Samsung Galaxy 3-0 H2K Gaming

Trận 1: Samsung Galaxy 13 – 15 H2K Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: H2K Gaming 15 – 22 Samsung Galaxy (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 3: Samsung Galaxy 9 – 5 H2K Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

22/10 – Bán kết 1: ROX Tigers 2-3 SK Telecom T1

Trận 1: ROX Tigers 6 – 12 SK Telecom T1 (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: SK Telecom T1 11 – 21 ROX Tigers (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 3: ROX Tigers 19 – 11 SK Telecom T1 (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 4: SK Telecom T1 20 – 5 ROX Tigers (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 5: ROX Tigers 7 – 16 SK Telecom T1 (Xem lại cuộc đấu tại đây)

17/10 – Tđọng kết 4: H2K Gaming 3-0 Albus NoX Luna

Trận 1: H2K Gaming 28 – 8 Albus NoX Luna (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 2: Albus NoX Lumãng cầu 2 – 15 H2K Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3: H2K Gaming 18 – 11 Albus NoX Luna (Xem lại cuộc chiến tại đây)

16/10 – Tứ đọng kết 3: ROX Tigers 3-1 EDward Gaming

Trận 1: ROX Tigers 18 – 4 EDward Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: EDward Gaming 5 – 18 ROX Tigers (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: ROX Tigers 15 – 25 EDward Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 4: EDward Gaming 3 – 16 ROX Tigers (Xem lại cuộc chiến tại đây)

15/10 – Tứ kết 2: SK Telecom T1 3-1 Royal Never Give sầu Up

Trận 1: SK Telecom T1 6 – 12 Royal Never Give sầu Up (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 2: Royal Never Give sầu Up 3 – 13 SK Telecom T1 (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 3:  SK Telecom T1 21 – 8 Royal Never Give Up (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 4: Royal Never Give sầu Up 9 – 22 SK Telecom T1 (Xem lại trận chiến tại đây)

14/10 – Tứ kết 1: Samsung Galaxy 3-0 Cloud9

Trận 1: Samsung Galaxy 20 – 6 Cloud9 (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 2: Cloud9 4 – 11 Samsung Galaxy (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 3: Samsung Galaxy 22 – 11 Cloud9 (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Bảng A

STTĐộiSố trậnThắngThua
1ROX Tigers752
2Albus NoX Luna743
3Counter Logic Gaming633
4G2 Esports615
ROX Tigers vượt mặt Albus NoX Luna vào trận Tiebreaker trỡ vị trí đầu bảng.

Bảng B

STTĐộiSố trậnThắngThua
1SK Telecom T1651
2Cloud9633
3Flash Wolves624
4I May624

Bảng C

STTĐộiSố trậnThắngThua
1H2K Gaming752
2Edward Gaming743
3ahq e-Sports Club633
4INTZ e-Sports615
H2K Gaming đánh bại EDward Gaming vào trận Tiebreaker ttinh ma địa chỉ đầu bảng.

Xem thêm: Bảng Ngọc Tf Tốc Chiến - Cách Chơi Twisted Fate Tốc Chiến

Bảng D

STTĐộiSố trậnThắngThua
1Samsung Galaxy651
2Royal Never Give Up633
3Team SoloMid633
4Splyce615
Royal Never Give Up xếp trên Team SoloMid vì chưng các kết quả đối đầu và cạnh tranh.

10/10 – Ngày 4 Tuần 2

Trận 1: I May 16 – 5 Flash Wolves (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 2: Cloud9 11 – 19 SK Telecom T1 (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 3: Cloud9 2 – 14 Flash Wolves (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 4: SK Telecom T1 16 – 10 I May (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 5: I May 18 – 25 Cloud9 (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: Flash Wolves 7 – trăng tròn SK Telecom T1 (Xem lại trận đấu tại đây)

09/10 – Ngày 3 Tuần 2

Trận 1: Samsung Galaxy 18 – 15 Team SoloMid (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: Splyce 16 – 4 Royal Never Give Up (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 3: Team SoloMid 24 – 6 Splyce (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 4: Samsung Galaxy 24 – 6 Royal Never Give Up (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 5: Splyce 5 – 21 Samsung Galaxy (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 6: Royal Never Give sầu Up 22 – 11 Team SoloMid (Xem lại cuộc chiến tại đây)

08/10 – Ngày 2 Tuần 2

Trận 1: EDward Gaming 23 – 3 INTZ e-Sports (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 2: ahq e-Sports Club 6 – 14 H2K Gaming (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 3: H2K Gaming 12 – 7 EDward Gaming (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 4: INTZ e-Sports 3 – 14 ahq e-Sports Club (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 5: INTZ e-Sports 4 – 16 H2K Gaming (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 6: ahq e-Sports Club 7 – đôi mươi EDward Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

Tie-break: H2K Gaming 16 – 11 EDward Gaming (Xem lại trận chiến trên đây)

07/10 – Ngày 1 Tuần 2

Trận 1: G2 Esports 5 – 10 ROX Tigers (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: Albus NoX Luna 12 – 3 Counter Logic Gaming (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 3: Counter Logic Gaming 20 – 4 G2 Esports (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 4: Albus NoX Luna 16 – trăng tròn ROX Tigers (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 5: G2 Esports 13 – 6 Albus NoX Luna (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 6: ROX Tigers 23 – 14 Counter Logic Gaming (Xem lại trận chiến trên đây)

Tiebreaker: ROX Tigers 20 – 5 Albus NoX Lumãng cầu (Xem lại trận đấu tại đây)

03/10 – Ngày 4 Tuần 1

Trận 1: ahq e-Sports Club 17 – 9 INTZ e-Sports (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 2: EDward Gaming 12 – 6 H2K Gaming (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 3: Albus NoX Lumãng cầu 10 – 5 G2 Esports (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 4: Counter Logic Gaming 21 – 8 ROX Tigers (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 5: SK Telecom T1 3 – 15 Flash Wolves (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 6: Cloud9 13 – 6 I May (Xem lại trận đấu tại đây)

02/10 – Ngày 3 Tuần 1

Trận 1: Counter Logic Gaming 16 – 18 Albus NoX Luna (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 2: ROX Tigers 19 – 14 G2 Esports (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 3: Flash Wolves 13 – 12 Cloud9 (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 4: I May 3 – 10 SK Telecom T1 (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 5: Splyce 19 – đôi mươi Team SoloMid (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 6: Royal Never Give sầu Up 8 – 16 Samsung Galaxy (Xem lại cuộc đấu trên đây)

01/10 – Ngày 2 Tuần 1

Trận 1: SK Telecom T1 17 – 8 Cloud9 (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 2: Flash Wolves 7 – 13 I May (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 3: Team SoloMid 18 – 1 Samsung Galaxy (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 4: Royal Never Give Up 19 – 3 Splyce (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 5: H2K Gaming 12 – 1 INTZ e-Sports (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 6: EDward Gaming 11 – 6 ahq e-Sports Club (Xem lại cuộc đấu trên đây)

30/9 – Ngày 1 Tuần 1

Trận 1: G2 Esports 4 – 14 Counter Logic Gaming (Xem lại cuộc chiến tại đây)